12:30:26
31 Jul 2014
Thursday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Politics
Top Story in Kerala

വരുംദിനങ്ങള്‍ സര്‍ക്കാറിനും യു.ഡി.എഫിനും നിര്‍ണായകം

തിരുവനന്തപുരം: ആഗസ്റ്റ് മാസം സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാറിനും യു.ഡി.എഫിനും ഏറെ നിര്‍ണായകം. ബാര്‍ ലൈസന്‍സ് മുതല്‍ മന്ത്രിസഭാ പുന$സംഘടനവരെ നിരവധി സുപ്രധാന വിഷയങ്ങളിലാണ് മുന്നണിക്ക് പ്രത്യേക ...
Saturday, July 26, 2014 - 17:50
ന്യൂഡല്‍ഹി: ലോക്സഭയില്‍ പത്തിലൊന്ന് അംഗബലമില്ലാത്തതിനാല്‍ പ്രതിപക്ഷ നേതൃസ്ഥാനം നഷ്ടപ്പെട്ടേക്കുമെന്നു വന്ന...
Wednesday, July 23, 2014 - 03:18
തിരുവനന്തപുരം: ആര്‍.എസ്.പി സംസ്ഥാന നേതൃത്വവുമായി കോവൂര്‍ കുഞ്ഞുമോന്‍ എം.എല്‍.എ ഇടയുന്നു. ഇരു ആര്‍....

Monday, July 21, 2014 - 03:14
തിരുവനന്തപുരം: മന്ത്രിസഭാ പുന$സംഘടനയെക്കുറിച്ച് ചര്‍ച്ചപോലും വേണ്ടെന്ന കോണ്‍ഗ്രസിലെ ഐ വിഭാഗത്തിന്‍െറ നിലപാ...
Sunday, July 20, 2014 - 03:48
തിരുവനന്തപുരം: സ്പീക്കര്‍ ജി. കാര്‍ത്തികേയന്‍െറ രാജിസന്നദ്ധതയോടെ അനിവാര്യമെന്ന് കരുതുന്ന മന്ത്രിസഭാ പുന$സംഘ...

Friday, July 18, 2014 - 18:51
തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് പുതിയ ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറികളും ബാച്ചുകളും വഴി ആകെ ലഭ്യമാകുന്ന ബാച്ചുകളുടെ എണ്ണം 600ല്...
Friday, July 18, 2014 - 06:44
തിരുവനന്തപുരം: നിയമസഭ സ്പീക്കര്‍ സ്ഥാനത്തു നിന്ന് ഒഴിയാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നതായി ജി.കാര്‍ത്തികേയന്‍. സ്ഥാനമെ...

Thursday, July 17, 2014 - 18:54
തിരുവനന്തപുരം: സമ്പൂര്‍ണ ബജറ്റ് സമ്മേളനം പൂര്‍ത്തിയാക്കി നിയമസഭ അനിശ്ചിതകാലത്തേക്ക് പിരിഞ്ഞു. 27 ദിവസം സഭ ചേര്...
Wednesday, July 16, 2014 - 17:39
തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഓള്‍ ഇന്ത്യ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഫോര്‍ മെഡിക്കല്‍ സയന്‍സ് (എയിംസ്) സ്ഥാപ...

Monday, July 14, 2014 - 16:28
തിരുവനന്തപുരം: സ്പീക്കര്‍ സ്ഥാനം രാജിവെക്കാനുള്ള തീരുമാനം സ്പീക്കര്‍ ജി. കാര്‍ത്തികേയന്‍ തിങ്കളാഴ്ച കെ.പ...
Sunday, July 13, 2014 - 03:37
തിരുവനന്തപുരം: മന്ത്രിസഭാ പുന:സംഘടനക്ക് സാധ്യത വര്‍ധിച്ചതോടെ സംസ്ഥാന യു.ഡി.എഫില്‍ രഹസ്യ ചരടുവലികളും ആരംഭിച്ചു....

Thursday, July 10, 2014 - 14:12
തിരുവനന്തപുരം: ബാര്‍ വിഷയത്തില്‍ സമവായം കണ്ടത്തൊന്‍ നാലംഗ ഉപസമിതിക്ക് കെ.പി.സി.സിയുടെ പാര്‍ട്ടി-സര്...
Monday, July 7, 2014 - 17:39
മൂവാറ്റുപുഴ: ഒരുവിഭാഗം ഏരിയ കമ്മിറ്റിയംഗങ്ങളുടെ എതിര്‍പ്പിനിടെ രണ്ടുവര്‍ഷത്തെ രാഷ്ട്രീയ വനവാസത്തിനൊടുവില്‍...

Saturday, July 5, 2014 - 07:26
കോഴിക്കോട്: അഴിമതി വിരുദ്ധ ജനകീയ മുന്നണി പ്രവര്‍ത്തകരുടെ സമരപ്പന്തലില്‍ കയറി ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ പ്രവര്‍ത്തകര്...
Thursday, July 3, 2014 - 14:49
തിരുവനന്തപുരം: സി.പി.എമ്മിന്‍െറ ശക്തിയും രാഷ്ട്രീയസ്വാധീനവും അഖിലേന്ത്യാതലത്തില്‍ തന്നെ ഇടിഞ്ഞെന്ന് കേന്ദ്രനേതൃത...

Thursday, July 3, 2014 - 03:23
തിരുവനന്തപുരം: വിദേശ ഫണ്ട് വാങ്ങുന്ന സന്നദ്ധ സംഘടനകള്‍ രാജ്യത്തിന്‍െറ സാമ്പത്തിക വളര്‍ച്ചക്ക് തുരങ്കം വെക്കു...
Wednesday, June 25, 2014 - 19:41
തിരുവനന്തപുരം: സ്കൂളില്‍ ചടങ്ങിനത്തെിയ വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയെ സ്വീകരിക്കാതിരിക്കുകയും ഇകഴ്ത്തി സംസാരിക്കുകയും ചെയ്തുവ...