12:30:26
02 Sep 2014
Tuesday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

ജനാധിപത്യ കാര്യക്ഷമതയോ കോര്‍പറേറ്റ് കാര്യക്ഷമതയോ?

മേയ് 26ന് ദേശീയ ജനാധിപത്യ സഖ്യം (എന്‍.ഡി.എ) നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഇന്ത്യയുടെ ഭരണമേറ്റത് ലോക്സഭയിലെ വന്‍ ഭൂരിപക്ഷത്തോടെയായിരുന്നു. രണ്ടാം യു.പി.എ ഭരണകാലത്തെ ഭരണമരവിപ്പും അ ...
Monday, September 1, 2014 - 02:46
കത്തിയാളുന്ന പശ്ചിമേഷ്യയുടെ അതിദയനീയവും ഗുരുതരവുമായ രാഷ്ട്രീയ സ്ഥിതിഗതികള്‍ അനാവരണം ചെയ്യുന്നതാണ് ശനിയാഴ്ച ജിദ്ദയില്...
Saturday, August 30, 2014 - 01:42
കുറ്റാരോപിതരായ വ്യക്തികളെ മന്ത്രിസഭയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുന്നത് നിയമവിരുദ്ധമായി പ്രഖ്യാപിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ടുകൊ...

Friday, August 29, 2014 - 01:39
ഹര്‍കതുല്‍ മുഖാവമതുല്‍ ഇസ്ലാമിയ്യ (ഇസ്ലാമിക പ്രതിരോധ പ്രസ്ഥാനം) എന്നതിന്‍െറ ചുരുക്കമാണ് ഹമാസ്. ആവേശം, വ...
Thursday, August 28, 2014 - 01:54
പടിപടിയായുള്ള നിയന്ത്രണങ്ങളിലൂടെ 10 വര്‍ഷംകൊണ്ട് പൂര്‍ണമദ്യനിരോധം എന്ന ലക്ഷ്യം നേടാനുള്ള തീരുമാനത്തിന്‍െറ...

Wednesday, August 27, 2014 - 01:39
ബി.ജെ.പിക്ക് ഐതിഹാസിക വിജയവും കോണ്‍ഗ്രസ് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള മതേതര കക്ഷികള്‍ക്ക് ചരിത്രപരാജയവും സമ്മാനിച്ച 16ാം...
Tuesday, August 26, 2014 - 01:51
പുസ്തകമെന്നു കേള്‍ക്കുമ്പോഴേക്കും ഞെട്ടുന്ന പരുവത്തിലാണിന്ന് കോണ്‍ഗ്രസ്. മുന്‍ വിദേശകാര്യമന്ത്രി നട്വര്...

Monday, August 25, 2014 - 02:48
ഉഭയകക്ഷി സെക്രട്ടറിതല ചര്‍ച്ച ഇന്ത്യ റദ്ദാക്കിയതിനു പിന്നാലെ ജമ്മു-കശ്മീരിലെ അതിര്‍ത്തിയില്‍ പാകിസ്താന്‍...
Saturday, August 23, 2014 - 03:09
ആളോഹരി മദ്യോപഭോഗത്തില്‍ രാജ്യത്ത് ഒന്നാംസ്ഥാനത്തു നില്‍ക്കുന്ന കേരളത്തെ പത്തുവര്‍ഷത്തിനകം പൂര്‍ണമായി...

Friday, August 22, 2014 - 02:46
‘സ്വപ്നങ്ങളും മോഹങ്ങളുമുള്ള ഒരു സാധാരണ സ്ത്രീയാണ് ഞാന്‍. ഭക്ഷണം കഴിക്കാന്‍ എനിക്ക് ആഗ്രഹമില്ലാഞ്ഞിട്ടല്ല....
Thursday, August 21, 2014 - 03:02
ഇതര സംസ്ഥാനങ്ങളെ അപേക്ഷിച്ച് കേരളം കൈവരിച്ച സാമൂഹികവും വിദ്യാഭ്യാസപരവുമായ ഒൗന്നത്യത്തിനു പിന്നില്‍ നമ്മുടെ സര്‍വ...

Wednesday, August 20, 2014 - 02:49
പ്രധാനമന്ത്രി പദവിയിലെ തന്‍െറ സത്യപ്രതിജ്ഞാ ചടങ്ങിന് സാക്ഷിയാവാന്‍ പാകിസ്താന്‍ പ്രധാനമന്ത്രി നവാസ് ശരീഫിനെ ക...
Tuesday, August 19, 2014 - 02:51
ടെലികോം റെഗുലേറ്ററി അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യ (ട്രായ്) മാധ്യമരംഗത്ത് കുത്തകവത്കരണവും ദുരുപയോഗവും തടയുന്നതിനും ബഹുത്വവും തു...

Monday, August 18, 2014 - 02:48
പാരമ്പര്യശൈലിയില്‍നിന്നു വേറിട്ടാണ് പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി ആദ്യ സ്വാതന്ത്ര്യദിന ചടങ്ങിന് ഡല്‍ഹി ചെങ്കോട്ട...
Friday, August 15, 2014 - 02:27
89 വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്കുമുമ്പ്, 1925 ഡിസംബര്‍ 26ന് രൂപവത്കൃതമായ, ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും പഴക്കമുള്ള കമ്യൂണിസ്റ്റ് പ്രസ്...

Thursday, August 14, 2014 - 02:47
കഴിഞ്ഞ എട്ടു വര്‍ഷമായി ഇറാഖ് പ്രധാനമന്ത്രിയായി തുടരുന്ന നൂരി കമാല്‍ അല്‍മാലികിയെ തല്‍സ്ഥാനത്തുനിന്ന് മാറ...
Wednesday, August 13, 2014 - 02:56
ഇംഗ്ളണ്ടിലെ ആളുകളെ ഇംഗ്ളീഷുകാരെന്നും ജര്‍മനിക്കാരെ ജര്‍മന്‍സ് എന്നും യു.എസ്.എയിലുള്ളവരെ അമേരിക്കക്കാരെന്നും...