12:30:26
30 Jun 2015
Tuesday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

കേസന്വേഷകരോ അട്ടിമറി വിദഗ്ധരോ?

കള്ളന്മാരെയും കൊലയാളികളെയും രക്ഷപ്പെടുത്താനുള്ള മാര്‍ഗങ്ങളാണ് കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ തേടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതെന്ന ആക്ഷേപം ചൂടുപിടിക്കെ ഗുരുതരമായ മറ്റൊരു ആരോപണംകൂടി ഉയര്‍ന്നിരിക്കുന്ന ...
Monday, June 29, 2015 - 07:32
ഭ്രൂണത്തിന്‍െറ ലിംഗപരിശോധനയും പെണ്‍ഭ്രൂണഹത്യയും മഹാനഗരങ്ങളിലും ദരിദ്രഗ്രാമങ്ങളിലും ഒരുപോലെ തുടരുമ്പോള്‍ പ...
Saturday, June 27, 2015 - 08:32
ഒരുവര്‍ഷം മുമ്പ് നടന്ന ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഒറ്റക്ക് കേവല ഭൂരിപക്ഷംനേടി അധികാരത്തിലേറാന്‍ ബി.ജെ.പിയെ തു...

Friday, June 26, 2015 - 07:54
കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം ജൂലൈ ആറിനും ആഗസ്റ്റ് 26നുമിടയില്‍ ഫലസ്തീനിലെ ഗസ്സയില്‍ ഇസ്രായേലി സൈന്യം നടത്തിയ അതിക്രൂരമായ അക...
Thursday, June 25, 2015 - 07:45
അടിയന്തരാവസ്ഥ എന്നു പറയുമ്പോള്‍ ആരുടെയും ഓര്‍മയില്‍ വരുന്നത്, 1975 ജൂണ്‍ 25 മുതല്‍ 1977 മാര്‍ച്...

Wednesday, June 24, 2015 - 07:38
ബ്ളേഡ് മാഫിയയുടെ ഭീഷണിയെ തുടര്‍ന്ന് ആലപ്പുഴയില്‍ മുന്‍ സര്‍ക്കാര്‍ ഉദ്യോഗസ്ഥന്‍ അംഗദന്‍ ആത്...
Tuesday, June 23, 2015 - 08:04
കഴിഞ്ഞദിവസം പുറത്തുവന്ന രണ്ട് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ ഇന്ത്യക്കും ഇന്ത്യയിലെ സര്‍ക്കാറിനുമുള്ള ഗൗരവത്തിലുള്ള ഓര്...

Monday, June 22, 2015 - 08:07
മദ്യവിഷയത്തില്‍ മുങ്ങിയുള്ള മരണങ്ങള്‍ക്ക് നാട്ടില്‍ ഇനിയും അറുതിയാകുന്ന ലക്ഷണമില്ളെന്നാണ് കഴിഞ്ഞദിവസങ്ങളിലായ...
Saturday, June 20, 2015 - 08:55
ഭരണഘടന ഉറപ്പുനല്‍കുന്ന സമസ്ത പൗരാവകാശങ്ങളും സസ്പെന്‍ഡ് ചെയ്തുകൊണ്ടുള്ള ഒരാഭ്യന്തര അടിയന്തരാവസ്ഥ ഒരിക്കല്‍കൂ...

Friday, June 19, 2015 - 07:00
വിദ്യാലയങ്ങള്‍ തുറന്നിട്ട് മൂന്നാഴ്ചയായിട്ടും ആവശ്യമായ പാഠപുസ്തകങ്ങള്‍ കുട്ടികള്‍ക്ക് എത്തിച്ചുകൊടുക്കുന്നത...
Thursday, June 18, 2015 - 08:19
നമ്മുടെ കാലഘട്ടം അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന ഏറ്റവും ഭയാനകമായ പ്രശ്നമാണ് അഭയാര്‍ഥികളുടേതെന്ന മുന്നറിയിപ്പുമായി ആംനസ്റ്റി ഇന്...

Wednesday, June 17, 2015 - 07:58
രാജ്യം തിരച്ചില്‍ നടത്തുന്ന ഇന്ത്യന്‍ പ്രീമിയര്‍ ലീഗ് (ഐ.പി.എല്‍) മുന്‍ തലവന്‍ ലളിത് മോദിക്കുവേ...
Tuesday, June 16, 2015 - 08:13
റെയില്‍വേയുടെ ഘടനയും പ്രവര്‍ത്തനവും പരിഷ്കരിക്കാന്‍ കേന്ദ്രം നിയോഗിച്ചിരുന്ന ബിബേക് ദേബ്റോയ് സമിതിയുടെ റിപ...

Monday, June 15, 2015 - 07:41
പട്ടാപ്പകല്‍ പൊലീസുകാരും ഗുണ്ടകളും ചേര്‍ന്ന് മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകന്‍െറ  വീട്ടിലേക്ക് അതിക്രമിച്ചുകയറു...
Saturday, June 13, 2015 - 07:25
വടക്കുകിഴക്കന്‍ മേഖലയില്‍ സൈ്വരജീവിതത്തിന് ഭീഷണിയായ തീവ്രവാദികള്‍ക്കെതിരെ ഇന്ത്യന്‍ സൈന്യം നടത്തിയ ഒരു മ...

Friday, June 12, 2015 - 07:51
ജൂണ്‍ 10 ബുധനാഴ്ച രാത്രി കോഴിക്കോട് കരിപ്പൂര്‍ വിമാനത്താവളത്തില്‍ നടന്ന സംഭവങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള വ്യക്തമായ ച...
Thursday, June 11, 2015 - 07:42
ജൂണ്‍ 21ന് രാഷ്ട്രാന്തരീയ യോഗദിനമായി കൊണ്ടാടുന്നതിന്‍െറ ഭാഗമായി ഡല്‍ഹിയിലെ രാജ്പഥില്‍ 35,000 പേരെ പങ...