12:30:26
02 Mar 2015
Monday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

കോര്‍പറേറ്റ് വിധേയത്വത്തിന്‍െറ കഥ ഇനിയും തുടരും

മുദ്രാവാക്യത്തില്‍നിന്നും പ്രഘോഷണങ്ങളില്‍നിന്നും പ്രയോഗത്തിലേക്കുള്ള സാമ്പ്രദായിക രാഷ്ട്രീയപാര്‍ട്ടികളുടെ ദൂരപരിധി അനന്തമാണെന്ന് തെളിയിക്കുന്നതാണ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം ധനമന്ത്രി അരുണ്‍ ജ ...
Saturday, February 28, 2015 - 07:35
കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷാവസാനം നടന്ന നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഒരു കക്ഷിയും കേവല ഭൂരിപക്ഷം നേടാതിരുന്നതിനെ തുടര്‍ന്ന് ഉളവ...
Friday, February 27, 2015 - 07:04
കഴിഞ്ഞ രണ്ടു ദശാബ്ദമായി അടിസ്ഥാന വികസന വിഷയത്തില്‍ ഇന്ത്യന്‍ റെയില്‍വേ മുരടിച്ചുകിടക്കുകയാണെന്നും സ്വകാര്യവത...

Thursday, February 26, 2015 - 07:00
മുന്‍ റിസര്‍വ് ബാങ്ക് ഗവര്‍ണര്‍ ഡോ. വൈ.വി. റെഡ്ഡി അധ്യക്ഷനായ പതിനാലാം ധനകാര്യ കമീഷന്‍െറ ശിപാര്‍...
Wednesday, February 25, 2015 - 07:10
ബ്രാഞ്ച് കമ്മിറ്റി മുതല്‍ കേന്ദ്ര കമ്മിറ്റിവരെയുള്ള ഘടകങ്ങളില്‍ കാലാകാലങ്ങളില്‍ കൃത്യമായ ഇടവേളകളില്‍ വ്യ...

Tuesday, February 24, 2015 - 07:36
പാര്‍ലമെന്‍റിന്‍െറ ബജറ്റ് സമ്മേളനം ഇന്നലെ തുടങ്ങിയതോടെ നരേന്ദ്ര മോദി സര്‍ക്കാറിന്‍െറ ജനായത്ത പ്രതി...
Monday, February 23, 2015 - 07:39
കേന്ദ്ര പെട്രോളിയം മന്ത്രാലയത്തിലെ ചാരവൃത്തിക്കേസ് അന്വേഷണം പുരോഗമിക്കുന്തോറും ഞെട്ടിക്കുന്ന വിവരങ്ങളാണ് പുറത്തുവന്നു...

Saturday, February 21, 2015 - 09:20
ആക്രമണോത്സുക തീവ്രവാദത്തെ നേരിടാനുള്ള പുതുവഴികളാരായാന്‍ വാഷിങ്ടണില്‍ വിളിച്ചുചേര്‍ത്ത 60 രാജ്യങ്ങളില്‍ന...
Friday, February 20, 2015 - 07:01
ജമ്മു-കശ്മീരില്‍ മുഫ്തി മുഹമ്മദ് സഈദിന്‍െറ പി.ഡി.പിയും ബി.ജെ.പിയും ചേര്‍ന്ന് കൂട്ടുമന്ത്രിസഭ ഉണ്ടാക്കാന്...

Friday, February 20, 2015 - 07:00
‘മാധ്യമം’ ദിനപത്രം ആറു ദിവസങ്ങളിലായി പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ‘വാര്‍ധക്യത്തെ നടതള്ളുന്ന കേരളം’ എന്ന പ...
Thursday, February 19, 2015 - 08:09
ഇസ്ലാമിക് സ്റ്റേറ്റ് ഇന്‍ ഇറാഖ് ആന്‍ഡ് സിറിയ (ഐ.എസ്.ഐ.എസ്) എന്നും ഇസ്ലാമിക് സ്റ്റേറ്റ് (ഐ.എസ്)  എന്നുമൊക്ക...

Wednesday, February 18, 2015 - 07:27
രാജ്യത്ത് സമ്പൂര്‍ണ മതസ്വാതന്ത്ര്യം പുലരുന്നുവെന്നും ഏതൊരു പൗരനും താനിഷ്ടപ്പെട്ട മതം നിലനിര്‍ത്താന്‍ അനിഷേധ...
Tuesday, February 17, 2015 - 07:21
രാജ്യം ഭരിക്കുന്നവരും രാഷ്ട്രീയപാര്‍ട്ടികളെ നയിക്കുന്നവരും നാടുനീളെ അഴിമതിക്കെതിരെ ഒച്ചവെച്ച് നടക്കുകയാണെപ്പോഴും. ര...

Monday, February 16, 2015 - 07:39
ഡല്‍ഹിഭരണത്തിലേക്ക് ചൂലുമായി അരവിന്ദ് കെജ്രിവാളിനെ ജനങ്ങള്‍ അയച്ചത് കുറെയധികം വൃത്തികേടുകള്‍ തൂത്തുവാരിക്കളയ...
Sunday, February 15, 2015 - 07:32
കളിപ്പാവകള്‍ക്കും റബര്‍സ്റ്റാമ്പുകള്‍ക്കും പഞ്ഞമില്ലാത്ത കാലത്താണ് സമത്വസുന്ദര സോഷ്യലിസ്റ്റ് രാഷ്ട്രീയത്തിന...

Saturday, February 14, 2015 - 08:33
രാജ്യത്തിന്‍െറ കായിക മുന്നേറ്റങ്ങള്‍ക്ക് കുതിപ്പേകുകയെന്ന ലക്ഷ്യം വിഭാവനം ചെയ്യുന്ന ദേശീയ ഗെയിംസിന്‍െറ 35ാമത...
Friday, February 13, 2015 - 07:34
ഭരണഘടനയുടെ കാവലാള്‍ പരമോന്നത നീതിപീഠമാണ്. രാഷ്ട്രശില്‍പികള്‍ ഭരണഘടനയിലൂടെ വിഭാവനചെയ്ത മൂല്യവിചാരങ്ങളും വ്യവ...