12:30:26
20 Dec 2014
Saturday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

പത്തുവര്‍ഷത്തിനകം സമ്പൂര്‍ണ മദ്യവത്കരണം!

ഒടുവില്‍ ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി സര്‍ക്കാറിന്‍െറ യഥാര്‍ഥ മദ്യനയം തനതായ രൂപത്തില്‍ പുറത്തുവന്നിരിക്കുന്നു. യു.ഡി.എഫ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രകടനപത്രികയില്‍ വ്യക്തമാക്കിയതും അധികാരത്തിലേ ...
Friday, December 19, 2014 - 01:48
ഗോത്രമഹാസഭ എന്ന സംഘടനയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ കഴിഞ്ഞ 162 ദിവസമായി തിരുവനന്തപുരത്തെ സെക്രട്ടേറിയറ്റിനു മുന്നില്‍ ആദിവ...
Thursday, December 18, 2014 - 02:05
പാകിസ്താനിലെ പെഷാവറില്‍ ആര്‍മി പബ്ളിക് സ്കൂളില്‍ കഴിഞ്ഞദിവസം താലിബാന്‍ തീവ്രവാദികള്‍ നടത്തിയ അതിനിഷ്...

Wednesday, December 17, 2014 - 02:00
കുത്തഴിഞ്ഞ പുസ്തകം എന്ന് മുമ്പേ അപഖ്യാതിയുള്ള കേരള വിദ്യാഭ്യാസ രംഗത്ത് വിവേകപൂര്‍വമായ പുന$പരിശോധനയോ പരിഷ്കരണമോ അല...
Tuesday, December 16, 2014 - 02:11
വര്‍ഗ-ദേശ-വര്‍ണഭേദമില്ലാതെ ഭൂനിവാസികളെ മുഴുവന്‍ ബാധിക്കുന്ന പ്രശ്നമാണ് ഭൂമിയുടെ രോഗാതുരത. ആഗോളതാപനം, കാലാവ...

Monday, December 15, 2014 - 02:38
‘അകത്തുനിന്നു പാത്രങ്ങളുടെ കലപില മാത്രമേ കേള്‍ക്കാനുള്ളൂ, അന്നം വിളമ്പുന്ന ലക്ഷണം കാണുന്നില്ല’ എന്ന കവിവ...
Saturday, December 13, 2014 - 01:30
കോഴ വാങ്ങല്‍, അധികാര ദുര്‍വിനിയോഗം എന്നീ കുറ്റങ്ങള്‍ക്ക് അഴിമതി നിരോധ നിയമത്തിലെ ഏഴ്, 13 (1), (ഡി) വകുപ്പ...

Friday, December 12, 2014 - 01:31
ഉത്തര്‍പ്രദേശിലെ ആഗ്രയില്‍, പഴയ സാധനങ്ങള്‍ പെറുക്കി വിറ്റ് ജീവിക്കുന്ന, ബംഗാളില്‍നിന്ന് കുടിയേറിയ അങ്ങേയ...
Thursday, December 11, 2014 - 01:36
ഭീകരവാദികളെന്ന് സംശയിക്കുന്നവരെ ചോദ്യം ചെയ്യുന്നതിന് അമേരിക്കന്‍ രഹസ്യാന്വേഷണ വിഭാഗമായ സെന്‍ട്രല്‍ ഇന്‍...

Wednesday, December 10, 2014 - 01:38
ആഴ്ചകള്‍ക്കുമുമ്പ് കോഴിക്കോട്ടെ ഒരു റസ്റ്റാറന്‍റ് യുവതീ യുവാക്കളുടെ അഴിഞ്ഞാട്ടത്തിന് അവസരമൊരുക്കുന്നതായ വാര്...
Tuesday, December 9, 2014 - 01:48
ആസൂത്രണ കമീഷന്‍ പിരിച്ചുവിട്ട് ബദല്‍ സംവിധാനം ഏര്‍പ്പെടുത്താനുള്ള തന്‍െറ തീരുമാനവുമായി പ്രധാനമന്ത്രി നരേ...

Monday, December 8, 2014 - 02:56
തെരഞ്ഞെടുപ്പ് അവസാനഘട്ടത്തിലത്തെിനില്‍ക്കെ ജമ്മു-കശ്മീരില്‍ 11 സുരക്ഷാ ഉദ്യോഗസ്ഥരടക്കം 21 പേരുടെ മരണത്തിനിടയാക്...
Saturday, December 6, 2014 - 02:06
1988 ഒക്ടോബര്‍ 11ന്, സോഷ്യലിസ്റ്റ് നേതാവായിരുന്ന ജയപ്രകാശ് നാരായണന്‍െറ ജന്മദിനത്തില്‍, രൂപവത്കരിക്കപ്പെട്ട...

Friday, December 5, 2014 - 01:48
സാധാരണ പൗരന്മാര്‍ക്കും അരികുവത്കരിക്കപ്പെട്ടവര്‍ക്കും നീതി നിഷേധിക്കപ്പെട്ടവര്‍ക്കും വേണ്ടി അഭിഭാഷകനും രാഷ്ട...
Thursday, December 4, 2014 - 01:51
ഉത്തരവാദപ്പെട്ട ഒരു കേന്ദ്രമന്ത്രിയില്‍നിന്ന് കേള്‍ക്കേണ്ടിവന്ന അധിക്ഷേപകരമായ വാക്കുകളുടെ പേരില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച...

Wednesday, December 3, 2014 - 01:58
ഛത്തിസ്ഗഢ് വീണ്ടും മാവോവാദികളുടെ ശക്തമായ ആക്രമണത്തിന് ശരവ്യമായെന്നാണ് കഴിഞ്ഞദിവസം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടത്. മാ...
Tuesday, December 2, 2014 - 05:39
വികസനത്തിന്‍െറ പേരില്‍ വ്യാപകമായി പരിസ്ഥിതി നശീകരണം നടക്കുന്നു എന്നത് ഒരു വസ്തുതയാണ്. പരിസ്ഥിതിനാശത്തിനു പുറമെ,...