12:30:26
02 Apr 2015
Thursday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

തെരഞ്ഞെടുപ്പുകളിലെ കോര്‍പറേറ്റ് ദു:സ്വാധീനം

നിയമ കമീഷന്‍ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പരിഷ്കാരങ്ങളെക്കുറിച്ച് സമര്‍പ്പിച്ച ശിപാര്‍ശകളുടെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ ഇലക്ഷന്‍ കമീഷന്‍ ദേശീയതലത്തില്‍ വിളിച്ചുചേര്‍ത്ത സര്‍വകക്ഷിയോഗം, ...
Tuesday, March 31, 2015 - 07:48
വിവരാവകാശ നിയമം (ആര്‍.ടി.ഐ) മുഖേന നിരന്തരം അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കുന്നതിന്‍െറ പേരില്‍ ഒരു പൊതുപ്രവര്‍ത്...
Monday, March 30, 2015 - 07:30
ആം ആദ്മി പാര്‍ട്ടി രണ്ടു വര്‍ഷത്തിനകം തിരോഭവിക്കുമെന്ന് ജ്യോതിഷി പ്രസ്താവിച്ചിരിക്കുന്നു. നിലവിലെ അവസ്ഥയില്...

Saturday, March 28, 2015 - 07:03
ഹൂതികള്‍ എന്ന പേരിലറിയപ്പെടുന്ന ഇറാന്‍ പിന്തുണയുള്ള സായുധ മിലീഷ്യ, തലസ്ഥാനമായ സന്‍ആ പിടിച്ചടക്കിയശേഷം ദക്ഷിണ...
Friday, March 27, 2015 - 07:30
വലുപ്പത്തിലും ജനസംഖ്യയിലും കൊച്ചു രാജ്യമാണെങ്കിലും ലോക രാഷ്ട്രീയത്തിലും സമ്പദ് ഘടനയിലും വിസ്മയാവഹമായ സ്വാധീനമാണ് ഗള്...

Thursday, March 26, 2015 - 07:33
അഭിപ്രായ-ആവിഷ്കാര സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്‍െറ അനന്ത സാധ്യതകള്‍ തുറന്നുതരുന്ന നവമാധ്യമങ്ങളില്‍ കടന്നുകയറി പൗരസ്വാതന...
Wednesday, March 25, 2015 - 07:32
മതപരിവര്‍ത്തനം അനാവശ്യമാണെന്നും മതപരിവര്‍ത്തനം തടയുന്ന ശക്തമായ നിയമം രാജ്യം തേടുന്നുണ്ടെന്നും ഒരിക്കല്‍കൂടി...

Tuesday, March 24, 2015 - 07:28
42 മനുഷ്യരെ വെടിവെച്ചുകൊന്ന് കനാലില്‍ തള്ളിയ പൊലീസുകാരെ വിട്ടയച്ച ഡല്‍ഹി കോടതിവിധി, നമ്മുടെ നീതിന്യായ-നിയമപാല...
Monday, March 23, 2015 - 07:22
നരേന്ദ്ര മോദി സര്‍ക്കാറിന്‍െറ ഭൂമി ഏറ്റെടുക്കല്‍ നിയമഭേദഗതി ലോക്സഭ പാസാക്കി രാജ്യസഭയുടെ അംഗീകാരത്തിനു കാത്...

Saturday, March 21, 2015 - 07:16
അന്താരാഷ്ട്ര മനുഷ്യാവകാശ സംഘടനകളുടെയും പരിഷ്കൃത രാജ്യങ്ങളുടെയും ശക്തമായ സമ്മര്‍ദത്തെ തുടര്‍ന്നു, വധശിക്ഷ എടുത്തു...
Friday, March 20, 2015 - 07:26
പ്രശ്നസങ്കീര്‍ണമായ പശ്ചിമേഷ്യയുടെ ഭാവി കൂടുതല്‍ ഇരുട്ടിലാഴ്ത്തുമെന്ന വ്യക്തമായ മുന്നറിയിപ്പാണ് ഇസ്രായേലി പാര്...

Friday, March 20, 2015 - 07:20
പ്രവാസം നമ്മുടെ ജീവിതവീക്ഷണത്തെ രൂപപ്പെടുത്തുന്നതില്‍ വഹിച്ചുവരുന്ന സ്വാധീനം വിപുലവും നിര്‍ണായകവുമാണ്. നെടുനാളത്...
Thursday, March 19, 2015 - 07:32
ഗുജറാത്ത്, ബിഹാര്‍, ഹരിയാന, ഉത്തര്‍പ്രദേശ്, ഉത്തരാഖണ്ഡ്, മധ്യപ്രദേശ്, ഡല്‍ഹി, ഹിമാചല്‍ പ്രദേശ് എന്നീ സംസ...

Wednesday, March 18, 2015 - 07:25
മധ്യപൗരസ്ത്യദേശത്ത് അറബ് വസന്തം എന്ന് വിളിക്കപ്പെട്ട, ജനാധിപത്യത്തിനായുള്ള ജനകീയ പ്രക്ഷോഭജ്വാല പടര്‍ന്നുകയറിയപ്പോള...
Tuesday, March 17, 2015 - 07:06
മതത്തിന്‍െറയും ദൈവത്തിന്‍േറയും പേരില്‍ വെറുപ്പിന്‍െറ പ്രചാരണം നമ്മുടെ നാട്ടില്‍ നാള്‍ക്കുനാള്...

Monday, March 16, 2015 - 07:20
കോഴിക്കോട് വിമാനത്താവളം റണ്‍വേ അറ്റകുറ്റപ്പണികള്‍ക്കായി ഭാഗികമായി അടച്ചിടുന്നതിനെ ചൊല്ലി ഗള്‍ഫ് യാത്രികരി...
Saturday, March 14, 2015 - 08:53
കേരള ധനമന്ത്രി കെ.എം. മാണിയുടെ പതിമൂന്നാമത് ബജറ്റവതരണം ചരിത്രത്തിലിടംപിടിക്കുക അതിന്‍െറ എന്തെങ്കിലും ഗുണമേന്മകൊണ്ടല...