12:30:26
28 Apr 2015
Tuesday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

ഭൂമി കുലുക്കിയുണര്‍ത്തുമ്പോള്‍

ഞെട്ടിക്കുന്ന പ്രകൃതിവിപത്ത് അയല്‍രാജ്യമായ നേപ്പാളിലെ ജനജീവിതത്തെ കീഴ്മേല്‍ മറിച്ചിരിക്കുന്നു. ഭൂകമ്പമാപിനിയില്‍ 7.9 തീവ്രത രേഖപ്പെടുത്തിയ വന്‍ ഭൂകമ്പത്തില്‍ 2000ത്തിലേറെ പേര്& ...
Saturday, April 25, 2015 - 07:19
രാജ്യത്ത് ഏകീകൃത സിവില്‍ നിയമം പ്രയോഗത്തില്‍ കൊണ്ടുവരുക എളുപ്പമുള്ള കാര്യമല്ളെന്നും വിവിധ ജനവിഭാഗങ്ങളുമായി വിപ...
Friday, April 24, 2015 - 06:04
രാജസ്ഥാനിലെ ദൗസ ജില്ലയിലെ ബസ്വയില്‍നിന്നുള്ള ഗജേന്ദ്ര സിങ് എന്ന കര്‍ഷകന്‍ ബുധനാഴ്ച ന്യൂഡല്‍ഹിയിലെ ജന്തര്...

Thursday, April 23, 2015 - 07:24
എസ്.എസ്.എല്‍.സി ഫലപ്രഖ്യാപനത്തില്‍ വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിലെ മേലാളന്മാര്‍ കാണിച്ച അനാവശ്യ ധിറുതി അബദ്ധങ്ങളും പിഴ...
Wednesday, April 22, 2015 - 08:04
ഉത്തരാഫ്രിക്കന്‍ രാജ്യമായ ലിബിയയുടെ തീരത്തുനിന്ന് ഇറ്റലിയെയും ദക്ഷിണ യൂറോപ്പിനെയും ലക്ഷ്യമാക്കി യാത്ര പുറപ്പെട്ട ഒര...

Tuesday, April 21, 2015 - 07:26
അവസാനഘട്ടത്തില്‍ ഉയര്‍ന്നുവന്നതും പിന്നീട് ഒഴിഞ്ഞുപോയതുമായ ഒരു വോട്ടെടുപ്പ് സാധ്യത മാറ്റിനിര്‍ത്തിയാല്...
Monday, April 20, 2015 - 06:55
പ്രതീക്ഷനിറഞ്ഞ പ്രഖ്യാപനങ്ങളുമായാണ് ജമ്മു-കശ്മീരില്‍ ഇക്കഴിഞ്ഞ നിയമസഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനെ കേന്ദ്രം ഭരിക്കുന്ന ബി.ജെ.പി ന...

Saturday, April 18, 2015 - 07:24
ജനതാ പരിവാര്‍ ലയനവും പുതിയ പാര്‍ട്ടിയുടെ രൂപവത്കരണവും ഒൗദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെട്ടതോടെ തദ്വിഷയകമായ കൂടിയാ...
Friday, April 17, 2015 - 07:21
‘ഓപറേഷന്‍ ഡിസിസീവ് സ്റ്റോം’ എന്ന പേരില്‍ സൗദി അറേബ്യയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ യമനില്‍ 10 അറബ് രാഷ...

Wednesday, April 15, 2015 - 07:25
1959ല്‍ ഏകാധിപതിയായ ഫുള്‍ജെന്‍ഷ്യോ ബാറ്റിസ്റ്റീയയെ പുറത്താക്കി ഫിദല്‍ കാസ്ട്രോയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സര...
Tuesday, April 14, 2015 - 07:47
‘ഗ്രീന്‍പീസ് ഇന്ത്യ’യുടെ ഏഴു ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടുകള്‍ ആറു മാസത്തേക്ക് മരവിപ്പിച്ച കേന്ദ്ര ആഭ്യന്തരവകുപ്പ...

Monday, April 13, 2015 - 07:12
പ്രതിരോധമേഖലയിലെ അപര്യാപ്തതകള്‍ പരിഹരിക്കാനെന്ന പേരില്‍ ഫ്രാന്‍സില്‍നിന്ന് 36 റാഫേല്‍ പോര്‍വിമ...
Saturday, April 11, 2015 - 07:23
ഫോര്‍ സ്റ്റാറും അതിനു താഴെയും പദവികളുള്ള ഹോട്ടലുകളില്‍ ബാറുകള്‍ക്ക് ലൈസന്‍സ് നല്‍കേണ്ടതില്ളെന്ന കേ...

Friday, April 10, 2015 - 07:21
കാല്‍ നൂറ്റാണ്ടു മുമ്പ്, താഴ്വരയിലെ ക്രമസമാധാനനില അങ്ങേയറ്റം വഷളായ ഒരു ഘട്ടത്തില്‍ സുരക്ഷിതതാവളം തേടി ജമ്മുവിലേക...
Thursday, April 9, 2015 - 09:15
ആന്ധ്രപ്രദേശിലെ ചിറ്റൂര്‍ ജില്ലയിലെ തിരുപ്പതിക്കടുത്ത് സേഷാചലം കാടുകളില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച കാലത്തുണ്ടായ പൊലീസ് വെടിവെ...

Wednesday, April 8, 2015 - 07:28
ഈ വരികള്‍ മാന്യ വായനക്കാരിലത്തെുമ്പോഴേക്ക് ആ മഹാസംഭവം നടന്നിരിക്കും. അതായത്, പി.സി. ജോര്‍ജ് എന്ന പൂഞ്ഞാര്‍...
Tuesday, April 7, 2015 - 14:12
ടെലികോം നിയന്ത്രണ അതോറിറ്റി (ട്രായ്) പൊതുജനാഭിപ്രായത്തിനായി സമര്‍പ്പിച്ചിരിക്കുന്ന 20 ചോദ്യങ്ങള്‍ ഇന്‍റര...