12:30:26
16 Sep 2014
Tuesday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

പരിസ്ഥിതി സംരക്ഷണം സാധ്യമാണ്

ശുഭവാര്‍ത്തകള്‍ തീരെ ഇല്ലാതെയല്ല. 1987 സെപ്റ്റംബര്‍ 16ന് മോണ്‍ട്രിയലില്‍വെച്ച് ലോകരാഷ്ട്രങ്ങള്‍ ഭൂമിയുടെ ഓസോണ്‍പാളി സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായി ഉടമ്പടി ഒപ്പുവെച്ച ശേഷം ഇതാദ ...
Monday, September 15, 2014 - 07:15
ഓരോ നാലു മിനിറ്റിലും ഒരാള്‍ റോഡപകടത്തില്‍ മരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന നാടാണ് ഇന്ത്യ. ഒരു ജംബോ ജെറ്റ് അപകടത്തിലെന്...
Saturday, September 13, 2014 - 07:08
അഫ്ഗാനിസ്താനെയും ഇറാഖിനെയും കടന്നാക്രമിച്ച് ലക്ഷങ്ങളെ കശാപ്പു ചെയ്യുകയും പരിക്കേല്‍പിക്കുകയും അഭയാര്‍ഥികളാക്കുകയ...

Friday, September 12, 2014 - 07:26
മദ്യനിരോധം ലക്ഷ്യംവെച്ചുള്ള സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാറിന്‍െറ നീക്കങ്ങള്‍ക്ക് അടിസ്ഥാനപരമായ ഒരു ദൗര്‍ബല്യമുണ്ട്....
Thursday, September 11, 2014 - 07:21
മനുഷ്യന്‍ വരച്ച ദേശാതിരുകള്‍ ഭേദിച്ച് രണ്ടു രാജ്യങ്ങളിലെ ഭൂമേഖല മുക്കിത്താഴ്ത്തിയ കശ്മീര്‍ പ്രളയത്തെക്കുറിച്...

Wednesday, September 10, 2014 - 07:29
കടുത്ത സാമ്പത്തിക പ്രതിസന്ധിയിലായ ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി സര്‍ക്കാര്‍ 100 കോടി രൂപ ഓവര്‍ഡ്രാഫ്റ്റ് എടുത്തുവെന്ന...
Tuesday, September 9, 2014 - 07:16
ഇന്ത്യയിലെ ലക്ഷക്കണക്കിന് വിചാരണത്തടവുകാര്‍ക്കും അവരുടെ കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും സന്തോഷവാര്‍ത്തയാണ് കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയ...

Saturday, September 6, 2014 - 07:18
വടക്കന്‍ ഇറാഖിലും സിറിയയിലുമായി പൊടുന്നനെ രംഗപ്രവേശം ചെയ്ത ഐ.എസ്.ഐ.എസ് അഥവാ ഇസ്ലാമിക് സ്റ്റേറ്റ് ഇന്‍ ഇറാഖ് ആന്...
Friday, September 5, 2014 - 07:33
‘ഞാന്‍ ഉത്തര്‍പ്രദേശ് മുഖ്യമന്ത്രിയായിരിക്കെ മാവോവാദികളെ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന കാര്യത്തില്‍ പൊലീസിന് സ്...

Thursday, September 4, 2014 - 07:12
സമാധാനത്തിന്‍െറ ചെറിയൊരു ഇടവേളക്കു ശേഷം കണ്ണൂരില്‍ രാഷ്ട്രീയ കൊലപാതകവും തജ്ജന്യമായ കാലുഷ്യവും വീണ്ടും തലപൊക്ക...
Wednesday, September 3, 2014 - 07:21
മോദി സര്‍ക്കാര്‍ അധികാരമേറ്റ പ്രഥമദിനം മുതല്‍ ആരംഭിച്ചതാണ് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിന്‍െറ ഹിന്ദുത്വ താല്‍...

Tuesday, September 2, 2014 - 07:18
മേയ് 26ന് ദേശീയ ജനാധിപത്യ സഖ്യം (എന്‍.ഡി.എ) നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഇന്ത്യയുടെ ഭരണമേറ്റത് ലോക്സഭയിലെ...
Monday, September 1, 2014 - 08:16
കത്തിയാളുന്ന പശ്ചിമേഷ്യയുടെ അതിദയനീയവും ഗുരുതരവുമായ രാഷ്ട്രീയ സ്ഥിതിഗതികള്‍ അനാവരണം ചെയ്യുന്നതാണ് ശനിയാഴ്ച ജിദ്ദയില്...

Saturday, August 30, 2014 - 07:12
കുറ്റാരോപിതരായ വ്യക്തികളെ മന്ത്രിസഭയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുന്നത് നിയമവിരുദ്ധമായി പ്രഖ്യാപിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ടുകൊ...
Friday, August 29, 2014 - 07:09
ഹര്‍കതുല്‍ മുഖാവമതുല്‍ ഇസ്ലാമിയ്യ (ഇസ്ലാമിക പ്രതിരോധ പ്രസ്ഥാനം) എന്നതിന്‍െറ ചുരുക്കമാണ് ഹമാസ്. ആവേശം, വ...

Thursday, August 28, 2014 - 07:24
പടിപടിയായുള്ള നിയന്ത്രണങ്ങളിലൂടെ 10 വര്‍ഷംകൊണ്ട് പൂര്‍ണമദ്യനിരോധം എന്ന ലക്ഷ്യം നേടാനുള്ള തീരുമാനത്തിന്‍െറ...
Wednesday, August 27, 2014 - 07:09
ബി.ജെ.പിക്ക് ഐതിഹാസിക വിജയവും കോണ്‍ഗ്രസ് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള മതേതര കക്ഷികള്‍ക്ക് ചരിത്രപരാജയവും സമ്മാനിച്ച 16ാം...