12:30:26
02 Sep 2015
Wednesday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

‘സഹിഷ്ണുത’യുടെ നവഭാരത രീതികള്‍

സഹിഷ്ണുതയെപ്പറ്റിയുള്ള നമ്മുടെ ആര്‍ഷഭാരത വായ്ത്താരികള്‍ ഇനി നിര്‍ത്താം. ബഹുസ്വര സംസ്കാരം, അഭിപ്രായ സ്വാതന്ത്ര്യം, സഹിഷ്ണുത തുടങ്ങി ഇന്ത്യയുടെ മഹത്തരമായ പാരമ്പര്യങ്ങള്‍ അപകടത്തിലാണെ ...
Monday, August 31, 2015 - 07:46
മാനവികതയുടെ ഐക്യഗാനം പാടി മലയാളികളെല്ലാം ഓണാഘോഷത്തിന്‍െറ ആമോദത്തിമിര്‍പ്പില്‍ നില്‍ക്കുമ്പോള്‍തന്...
Friday, August 28, 2015 - 07:09
ജനസംഖ്യാ അവസ്ഥകള്‍ രേഖപ്പെടുത്താനും വിശകലനം ചെയ്യാനുമായി കേന്ദ്ര ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയത്തിനുകീഴില്‍ പ്രവര്‍ത്തി...

Thursday, August 27, 2015 - 07:25
സാമ്പത്തികമായും സാമൂഹികമായും വളരെയേറെ മുന്നാക്കം നില്‍ക്കുന്ന ഗുജറാത്തിലെ പട്ടേല്‍ സമുദായം തങ്ങളെ മറ്റു പിന്നാക്...
Wednesday, August 26, 2015 - 07:32
സംസ്ഥാനത്തെ തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ അഞ്ചുവര്‍ഷം പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിരിക്കെ, ക്രമാനുസൃതമായി തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ന...

Tuesday, August 25, 2015 - 07:21
മറ്റു പല വിഷയങ്ങളെയും നിസ്സാരമാക്കിക്കൊണ്ട് കാലാവസ്ഥാപ്രശ്നം ഇന്ന് അടിയന്തരശ്രദ്ധ തേടുന്നു. ഇക്കൊല്ലം ഇതുവരെ കഴിഞ്ഞ മാ...
Monday, August 24, 2015 - 07:06
ഇന്ത്യ-പാകിസ്താന്‍ സുരക്ഷാ ഉപദേഷ്ടാക്കള്‍ തമ്മില്‍ നടക്കാനിരുന്ന ചര്‍ച്ച അവസാനനിമിഷം റദ്ദായി. നേരത്തേ ഇര...

Saturday, August 22, 2015 - 07:11
തിരുവനന്തപുരം സി.ഇ.ടി കാമ്പസില്‍ സഹപാഠികളുടെ ആഘോഷതാണ്ഡവത്തില്‍ ജീവന്‍പൊലിഞ്ഞ തസ്നി ബഷീറിന്‍െറ ദുരന്തം...
Friday, August 21, 2015 - 07:13
തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങളിലേക്കുള്ള തെരഞ്ഞെടുപ്പ് കൃത്യസമയത്തുതന്നെ നടത്തണമെന്നും ഇലക്ഷന്‍ കമീഷന് ഭരണഘടനാപരമായ ബാധ്...

Thursday, August 20, 2015 - 07:19
മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ തിരൂരിനടുത്ത പൊന്മുണ്ടം ഗവ. ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്കൂളിലെ പ്ളസ് വണ്‍ വിദ്യാര്‍ഥി കെ. ഷഹ...
Wednesday, August 19, 2015 - 07:04
ആഴ്ചയില്‍ 700 തവണ വിമാനങ്ങള്‍ ഇന്ത്യയില്‍നിന്ന് യു.എ.ഇയിലേക്ക് സര്‍വിസ് നടത്തുന്നുണ്ടെങ്കിലും കഴിഞ്ഞ 34...

Tuesday, August 18, 2015 - 07:26
കൃഷിമന്ത്രാലയത്തിന്‍െറ പേര് മാറ്റുന്നു. കാര്‍ഷികരാജ്യമെന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന ഇന്ത്യയില്‍, കേന്ദ്രസര്‍ക്ക...
Monday, August 17, 2015 - 07:24
ചൊല്ലില്‍നിന്ന് ചെയ്തിയിലേക്കുള്ള ദൂരം വര്‍ധിക്കുകയാണെന്നുതന്നെ തെളിയിക്കുന്നു പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ...

Saturday, August 15, 2015 - 07:18
നമ്മുടെ രാജ്യം ഇന്ന് പാരതന്ത്ര്യത്തിന്‍െറ ഓര്‍മകളയവിറക്കുകയും സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്‍െറ നിറമുള്ള അനുഭവങ്ങള്‍...
Friday, August 14, 2015 - 09:25
‘വൈകുന്ന നീതി, നീതിനിഷേധ’മാണെന്ന് ആദ്യം ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചത് നാലുതവണ ബ്രിട്ടീഷ് പ്രധാനമന്ത്രിയും പ്രമുഖ രാജ്യതന...

Thursday, August 13, 2015 - 07:33
സര്‍ക്കാര്‍ സേവനങ്ങള്‍ക്ക് ആധാര്‍ കാര്‍ഡ് നിര്‍ബന്ധമാക്കരുതെന്ന ആഗസ്റ്റ് 11ലെ സുപ്രീം കോടതി വിധ...
Wednesday, August 12, 2015 - 07:15
ഭീകരവാദ ഭീഷണിക്കെതിരെ ഒരേസമയം വിവിധ പോര്‍മുഖങ്ങള്‍ തുറക്കാന്‍ നിര്‍ബന്ധിതമായ തുര്‍ക്കി ഇപ്പോള്...