12:30:26
25 Jan 2015
Sunday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

സര്‍ക്കാറിന്‍െറ മുഖത്തടിക്കുന്ന കോടതി നിരീക്ഷണം

പത്തു വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്കകം സമ്പൂര്‍ണ മദ്യനിരോധം പ്രഖ്യാപിച്ച്, ഘട്ടംഘട്ടമായി മദ്യനിയന്ത്രണ പരിപാടികളുമായി മുന്നോട്ടു പോവുകയാണെന്നവകാശപ്പെട്ട സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാറിന്‍െറ നടപടികളില്&z ...
Friday, January 23, 2015 - 03:14
അമേരിക്കന്‍ പ്രസിഡന്‍റ് ബറാക് ഒബാമയുടെ ഞായറാഴ്ച ആരംഭിക്കുന്ന ത്രിദിന ഇന്ത്യാ സന്ദര്‍ശനം ഇത്രമാത്രം ചര്‍ച...
Thursday, January 22, 2015 - 03:35
അസാധാരണവും അടിയന്തരപ്രാധാന്യവുമുള്ള സാഹചര്യങ്ങളിലല്ലാതെ ഓര്‍ഡിനന്‍സുകളെ ആശ്രയിക്കുന്ന കേന്ദ്രസംസ്ഥാന സര്‍ക്ക...

Wednesday, January 21, 2015 - 01:49
അസാമാന്യമായ മെയ്വഴക്കത്തോടെ മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി ഒരുവിധം ഒതുക്കിയെന്ന് കരുതിയ ബാര്‍ കോഴക്കേസും വിവാദവും...
Tuesday, January 20, 2015 - 02:29
കേന്ദ്ര ഫിലിം സെന്‍സര്‍ ബോര്‍ഡിനെ അപ്പലറ്റ് ട്രൈബ്യൂണല്‍ വഴി കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ സെന്‍സര്...

Monday, January 19, 2015 - 02:58
കൂട്ടക്കുരുതികളും വംശഹത്യകളും ലോകത്തിന്‍െറ വിവിധ ഭാഗങ്ങളില്‍ കൊടുമ്പിരിക്കൊള്ളുമ്പോഴൊക്കെ കണ്ടുനില്‍ക്ക...
Saturday, January 17, 2015 - 02:48
റോമന്‍ കത്തോലിക്കരുടെ പരമോന്നത ആത്മീയ പിതാവായ ഫ്രാന്‍സിസ് മാര്‍പാപ്പ ഫിലിപ്പീന്‍സിലേക്കുള്ള തന്‍െ...

Friday, January 16, 2015 - 02:52
യു.ഡി.എഫ് സര്‍ക്കാറിന്‍െയും അതിനെ നയിക്കുന്ന മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിയുടെയും പ്രതിച്ഛായക്ക് വലിയ മങ്ങലേല്...
Thursday, January 15, 2015 - 02:56
ജീവിതസാഹചര്യങ്ങള്‍ പിറന്ന മണ്ണില്‍നിന്ന്  ആട്ടിയകറ്റിയ ലക്ഷക്കണക്കിന് ഇന്ത്യക്കാരെ ദേശീയ മുഖ്യധാരയിലേക്ക് ത...

Wednesday, January 14, 2015 - 02:19
ഭ്രാന്തിനെ മുഴുഭ്രാന്തുകൊണ്ടു നേരിടുന്നത് സംസ്കൃതലോകം അംഗീകരിക്കുന്നില്ല. അതുകൊണ്ടാണ് പ്രവാചകനെ അപകീര്‍ത്തിപ്പെടു...
Tuesday, January 13, 2015 - 02:22
ഹിന്ദുത്വ തീവ്രവാദികളുടെ പ്രസ്താവനകളും ഘര്‍ വാപസി പരിപാടിയും കേന്ദ്രസര്‍ക്കാറിന്‍െറ പ്രതിച്ഛായയും ജയസാധ്യതകള...

Monday, January 12, 2015 - 02:32
ഇന്ത്യന്‍ പൗരത്വം ഉപേക്ഷിച്ചും നഷ്ടപ്പെടുത്തിയും ഇതര നാടുകളില്‍ കുടിയേറിയവരുടെ അനന്തരഗാമികള്‍ക്ക് പേഴ്സന്...
Saturday, January 10, 2015 - 01:49
പദവിയില്‍ തുടരാന്‍ തനിക്കിനിയും രണ്ടു വര്‍ഷത്തോളം ബാക്കി നില്‍ക്കെ അവിചാരിതമായി തെരഞ്ഞെുപ്പ് പ്രഖ്യാപിച...

Friday, January 9, 2015 - 01:51
ജീവിത പങ്കാളിയുമായുള്ള ലൈംഗികബന്ധവും സന്താനോല്‍പാദനവും ഭരണാഘടനപരമായ അവകാശമാണെന്നും ജയില്‍പുള്ളികള്‍ക്കും അത...
Thursday, January 8, 2015 - 01:24
ശാസ്ത്ര^സാങ്കേതിക മേഖലയുടെ  വളര്‍ച്ച ലക്ഷ്യമിട്ട് 1914ല്‍ കൊല്‍ക്കത്ത ആസ്ഥാനമാക്കി രൂപവത്കരിച്ച സംഘടനയ...

Wednesday, January 7, 2015 - 01:27
ചികിത്സാ ചെലവ് ഇന്ത്യയിലെ ആറ് കോടി മുപ്പതു ലക്ഷം ആളുകളെ ദരിദ്രരാക്കി എന്ന കേന്ദ്ര ആരോഗ്യ മന്ത്രാലയം പുറത്തുവിട്ട കണക്ക...
Tuesday, January 6, 2015 - 01:40
ഭൂമി ഏറ്റെടുക്കല്‍ നിയമത്തിലും വനാവകാശനിയമത്തിലും വെള്ളംചേര്‍ക്കുന്ന വ്യവസ്ഥകളോടെ ഓര്‍ഡിനന്‍സ് കൊണ്ടുവ...