12:30:26
31 Oct 2014
Friday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

ബാര്‍ നിരോധവിധി: കുറവുകള്‍ സര്‍ക്കാര്‍ പരിഹരിക്കണം

സംസ്ഥാനത്ത് പ്രവര്‍ത്തിച്ചുവരുന്ന 312 ബാറുകളില്‍ പഞ്ചനക്ഷത്രമൊഴികെയുള്ളവ അടച്ചുപൂട്ടാനുള്ള സംസ്ഥാനസര്‍ക്കാറിന്‍െറ തീരുമാനത്തിനെതിരെ ബാറുടമകള്‍ നല്‍കിയ ഹരജി തള്ളിയ കേരള ഹൈക ...
Thursday, October 30, 2014 - 01:48
വിദേശബാങ്കുകളില്‍ കള്ളപ്പണം നിക്ഷേപിച്ച ഇന്ത്യക്കാരെ കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍ പുറത്തുവിടുന്നതില്‍ കേന്ദ്രസര്...
Wednesday, October 29, 2014 - 01:48
കേരളത്തിലെ ഉന്നതവിദ്യാഭ്യാസത്തിന് ചുക്കാന്‍ പിടിക്കുന്ന എല്ലാ സര്‍വകലാശാലകളും അസ്വസ്ഥ കലുഷവും ‘യൂനിവേഴ്സിറ...

Tuesday, October 28, 2014 - 01:42
ഒക്ടോബര്‍ 23ന് കോഴിക്കോട്ടെ ഒരു കോഫീ ഷോപ് യുവമോര്‍ച്ച പ്രവര്‍ത്തകര്‍ അടിച്ചുതകര്‍ത്തത് വന്...
Monday, October 27, 2014 - 01:56
ഇന്ത്യയുടെ പ്രതിരോധ രംഗത്ത് വന്‍തോതില്‍ പണം ചെലവിടാന്‍ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍ തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നു....

Saturday, October 25, 2014 - 02:12
കേരളത്തില്‍ ദേശീയപാത 45 മീറ്റര്‍ തന്നെയായി വികസിപ്പിക്കാന്‍ ഒടുവില്‍ സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍ തീരുമാന...
Friday, October 24, 2014 - 02:46
തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാഗ്ദാനവും പ്രയോഗവും തമ്മിലെ പൊരുത്തക്കേടിന് നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ എന്‍.ഡി.എ സര്‍ക്കാര്‍ കുറഞ്ഞ...

Thursday, October 23, 2014 - 01:51
മാധ്യമങ്ങളുടെ അനന്ത സാധ്യതകളെ പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്തി തന്‍േറതായ ചില സന്ദേശങ്ങള്‍ ജനങ്ങളിലേക്ക് കൈമാറുകയും അതു...
Wednesday, October 22, 2014 - 02:03
സുദീര്‍ഘമായ സഹന സമരത്തിലൂടെ രാജ്യത്തിന്‍െറ സ്വാതന്ത്ര്യം നേടിയെടുത്ത്, അരനൂറ്റാണ്ട് കാലത്തോളം അനുസ്യൂതമായി ഭരിച...

Tuesday, October 21, 2014 - 03:06
പ്രമാദമായ ഐ.എസ്.ആര്‍.ഒ ചാരക്കേസ് അന്വേഷണത്തില്‍ വീഴ്ചവരുത്തിയ പൊലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ക്കെതിരെ നടപടി എടുക്കേണ്ട...
Monday, October 20, 2014 - 01:56
മഹാരാഷ്ട്രയിലും ഹരിയാനയിലും ബി.ജെ.പി നേടിയ അസംബ്ളി തെരഞ്ഞെടുപ്പുവിജയം അപ്രതീക്ഷിതമല്ല. ഹരിയാനയില്‍ പാര്‍ട്ടി കേവ...

Saturday, October 18, 2014 - 01:41
തൊണ്ണൂറുകളുടെ തുടക്കത്തില്‍ നരസിംഹറാവു സര്‍ക്കാര്‍ ഗാട്ട് കരാറില്‍ ഒപ്പിട്ടതോടെ ആരംഭിച്ചതും മന്‍മേ...
Friday, October 17, 2014 - 01:32
തിരുവനന്തപുരം ജുഡീഷ്യല്‍ ഫസ്റ്റ് ക്ളാസ് മജിസ്ട്രേറ്റ് കോടതി -രണ്ടില്‍ ഫയല്‍ ചെയ്യപ്പെട്ട സി.പി 81/12ാം നമ്പ...

Thursday, October 16, 2014 - 01:43
ജയേഷ് എന്ന ചെറുപ്പക്കാരനെ മറ്റുള്ളവരില്‍നിന്ന് വ്യത്യസ്തനാക്കുന്നത് ഉറ്റവരോ ഉടയവരോ മേല്‍വിലാസമോ ഇല്ലാത്ത അയാള...
Wednesday, October 15, 2014 - 01:33
ഇന്ത്യയില്‍ ഭീകരവാദം തീര്‍ത്തും നിസ്സാരമാണെന്നും രാജ്യത്തെ മുസ്ലിംകള്‍ക്ക് അതിലൊരു പങ്കുമില്ളെന്നും അര്...

Tuesday, October 14, 2014 - 01:47
ആന്ധ്ര-ഒഡിഷ തീരങ്ങളില്‍ വന്‍നാശം വിതറിക്കൊണ്ട് ഹുദ്ഹുദ് ചുഴലിക്കാറ്റ് കടന്നുപോയി. അറിഞ്ഞിടത്തോളം ചുരുങ്ങിയത്...
Monday, October 13, 2014 - 01:40
സ്വാതന്ത്ര്യദിന പ്രഭാഷണത്തില്‍ പരാമര്‍ശിച്ച പദ്ധതികള്‍ ഓരോന്നായി പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് പ്രധാനമന്ത...