12:30:26
24 Apr 2014
Thursday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

മോദിപ്പടയുടെ തനിനിറം

നാല്‍പത് ലോക്സഭാ സീറ്റുകളുള്ള ബിഹാറില്‍ വോട്ടെടുപ്പിന്‍െറ ഒന്നും രണ്ടും ഘട്ടങ്ങള്‍ പിന്നിട്ടപ്പോള്‍ സംസ്ഥാനത്തെ മുസ്ലിം സംഘടനാ നേതാക്കള്‍ക്ക് ബോധമുദിച്ചതായി റിപ്പോര്&z ...
Tuesday, April 22, 2014 - 08:37
ഒരു ലോട്ടറി-അബ്കാരി ഇക്കണോമി എന്ന ദയനീയാവസ്ഥയിലാണ് കേരളം. ആരാണ് നമ്മുടെ സാമ്പത്തിക, സാമൂഹിക നയങ്ങള്‍ രൂപപ്പെടുത്തു...
Monday, April 21, 2014 - 09:40
തിരുവനന്തപുരം ശ്രീപത്മനാഭസ്വാമി ക്ഷേത്ര ഭരണത്തിലെ വന്‍ ക്രമക്കേട് സംബന്ധിച്ച് സുപ്രീംകോടതി നിയമിച്ച അമിക്കസ് ക്യൂറി...

Saturday, April 19, 2014 - 08:47
വിശ്വസാഹിത്യത്തിലെ മഹാവിസ്മയമായ ഗബ്രിയേല്‍ ഗാര്‍സ്യാ മാര്‍കേസ് അന്തരിച്ചു. മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ എഴുത്തുക...
Friday, April 18, 2014 - 08:21
ഉപരിപഠനത്തിനായുള്ള പ്രാഥമിക കടമ്പയായ  എസ്.എസ്.എല്‍.സി പരീക്ഷക്ക് 4,63,686 വിദ്യാര്‍ഥികളാണ് ഇത്തവണ സംസ്ഥാനത്...

Thursday, April 17, 2014 - 09:19
2001ല്‍ താലിബാന്‍ ഭരണകൂടത്തെ അമേരിക്ക സൈനികാക്രമണത്തിലൂടെ നിഷ്കാസനം ചെയ്തശേഷം അരങ്ങേറുന്ന ‘യഥാര്‍ഥ...
Tuesday, April 15, 2014 - 08:19
ഒരു സ്കൂള്‍ തകര്‍ക്കാന്‍ എന്തെളുപ്പം! ഒന്നര നൂറ്റാണ്ടോളം തലമുറകളെ അക്ഷരം പഠിപ്പിച്ച കോഴിക്കോട്ടെ മലാപ്പറമ...

Monday, April 14, 2014 - 08:45
മാവോവാദി തീവ്രവാദി ഭീഷണി നിലനില്‍ക്കുന്ന ചുവപ്പ് ഇടനാഴികള്‍ പിന്നെയും രക്തപങ്കിലമാകുന്നു. പഴുതടച്ച സുരക്ഷയെക്കു...
Saturday, April 12, 2014 - 08:21
തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിന് ബി.ജെ.പി 10,000 കോടി വാരിയെറിയുന്നുണ്ടെന്ന് കോണ്‍ഗ്രസിന്‍െറ പരാതി. കണക്കില്‍പെ...

Friday, April 11, 2014 - 08:45
ഇന്ത്യയിലെ മുന്‍നിര ആള്‍ദൈവങ്ങളിലൊരാളായ കരുനാഗപ്പള്ളി അമൃതാനന്ദമയി മഠത്തിലെ മാതാ അമൃതാനന്ദമയി എന്ന സുധാമണിക്കെത...
Thursday, April 10, 2014 - 08:35
ഏപ്രില്‍ ഏഴിനു തുടങ്ങി മേയ് 12ന് അവസാനിക്കുന്ന, 81.45 കോടി വോട്ടര്‍മാര്‍ ഭാഗഭാക്കാവുന്ന, ഒമ്പതു ഘട്ട തെരഞ്...

Wednesday, April 9, 2014 - 08:17
16ാം ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്‍െറ മൂന്നാം ഘട്ടത്തില്‍ കേരളത്തിലെ 2,42,51,942 സമ്മതിദായകര്‍ വ്യാഴാഴ്ച 21,424 പ...
Tuesday, April 8, 2014 - 09:13
തെരഞ്ഞെടുപ്പുകാലത്തെ വിധിവിലക്കുകള്‍ക്ക് അടിസ്ഥാനം മാതൃകാ പെരുമാറ്റച്ചട്ടമാണ്. ഏതാനും തെരഞ്ഞെടുപ്പുകളിലൂടെ കുറെ നിയന...

Monday, April 7, 2014 - 09:23
മതേതരത്വത്തിനും ജനാധിപത്യത്തിനുമെതിരെ വിദ്വേഷത്തിന്‍െറ വര്‍ഗീയരാഷ്ട്രീയം മാറ്റുരക്കുന്ന ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്...
Saturday, April 5, 2014 - 08:04
മദ്യമുക്ത കേരളം എന്ന യു.ഡി.എഫ് സര്‍ക്കാറിന്‍െറ പ്രഖ്യാപിത ലക്ഷ്യം മുന്നില്‍വെച്ച് ഒട്ടേറെ പ്രായോഗിക നടപടികള...

Friday, April 4, 2014 - 07:38
‘ഇന്ത്യന്‍ മുജാഹിദീ’ന്‍െറ ബോംബ് നിര്‍മാണ വിദഗ്ധനാ’യ വഖാസ് അഹ്മദിന്‍െറ സഹായിയായ ഒരു മെ...
Thursday, April 3, 2014 - 08:10
സഹിഷ്ണുതയുടെയും സംവാദത്തിന്‍െറയും സൗമ്യസംസ്കൃതി ദിവസം കഴിയുന്തോറും നമ്മുടെ സാമൂഹികപരിസരത്തുനിന്ന് വിട്ടകലുകയാണോ? ആ...