12:30:26
31 Jul 2014
Thursday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

ആര് അണക്കും ക്രൂരതയുടെ ഈ തീക്കാറ്റ്?

ജൂലൈ ഏഴിന് ഇസ്രായേല്‍ ഗസ്സയില്‍ തുടക്കം കുറിച്ച അതിനിഷ്ഠുരമായ മനുഷ്യക്കുരുതി മൂന്നാഴ്ച പിന്നിട്ടിട്ടും കൂടുതല്‍ ശക്തമായ രീതിയില്‍ തുടരുകയാണ്. ഈദുല്‍ ഫിത്റിന്‍െറ സുദിന ...
Tuesday, July 29, 2014 - 08:59
ഭരണമെന്നാല്‍ അധികാരം മാത്രമല്ല, ഉത്തരവാദിത്തംകൂടിയാണെന്ന് ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടി ഇപ്പോഴും തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടില...
Monday, July 28, 2014 - 03:26
സമൂഹത്തിലെ പ്രമുഖരെയും വന്‍ കച്ചവടക്കാരെയും പെണ്‍വാണിഭത്തില്‍പെടുത്തി, ഒളികാമറയില്‍ ഒപ്പിയെടുത്ത് ബ്ളാക്...

Saturday, July 26, 2014 - 02:35
ലോക നിലവാരമുള്ള 200 വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ കൂട്ടത്തില്‍ ഒരെണ്ണംപോലും ഇന്ത്യയിലില്ളെന്നും മികച്ച അധ്യാപകരുടെ അഭാ...
Friday, July 25, 2014 - 02:30
വിദ്യാഭ്യാസ മേഖലയില്‍ പൊതുവെയും ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി രംഗത്ത് വിശേഷിച്ചും മലബാര്‍ മേഖല കാലങ്ങളായി അനുഭവിക്ക...

Thursday, July 24, 2014 - 03:10
നിക്ഷിപ്തതാല്‍പര്യക്കാരായ രാഷ്ട്രീയക്കാര്‍ എത്ര ലാഘവത്തോടെയാണ് ജനാധിപത്യസംവിധാനത്തെ തകിടംമറിക്കുന്നത് എന്നതിന്...
Wednesday, July 23, 2014 - 00:30
ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ചരിത്ര തോല്‍വി ഏറ്റുവാങ്ങിയ ഇന്ത്യന്‍ നാഷനല്‍ കോണ്‍ഗ്രസിന്‍െറ ഉയിര്...

Tuesday, July 22, 2014 - 02:45
ജനിതകമാറ്റം വരുത്തിയ കൂടുതല്‍ വിളകള്‍ക്ക് ജനിതക എന്‍ജിനീയറിങ് നിര്‍ണയ സമിതി (ജി.ഇ.എ.സി) അനുമതി നല്‍ക...
Monday, July 21, 2014 - 02:59
ഉത്തര്‍പ്രദേശ് നോയിഡയിലെ നിതാരി ഗ്രാമത്തില്‍ പെണ്‍കുഞ്ഞുങ്ങളെ കാമവെറിക്കിരയാക്കിയ സുരീന്ദര്‍ കോലിയുടെ...

Saturday, July 19, 2014 - 01:51
മന്ത്രവാദിയുടെ അതിക്രൂര മര്‍ദന ചികിത്സയുടെ ഫലമായി കരുനാഗപ്പള്ളിയിലെ തഴവയില്‍ യുവതി മരിച്ചതിനത്തെുടര്‍ന്ന് യു...
Friday, July 18, 2014 - 00:36
ലോക ജനസംഖ്യയില്‍ മൂന്ന് ബില്യന്‍ ജനങ്ങളെ പ്രതിനിധാനംചെയ്യുന്ന, ലോക സമ്പദ്ഘടനയുടെ 18 ശതമാനവും കൈകാര്യംചെയ്യുന്ന...

Thursday, July 17, 2014 - 00:50
കഴിഞ്ഞ പത്തുദിവസമായി ഗസ്സയില്‍ ഫലസ്തീനികള്‍ക്കു നേരെ ഇസ്രായേല്‍ തുടരുന്ന നിഷ്ഠുരമായ വ്യോമാക്രമണത്തിനെതിരെ മ...
Wednesday, July 16, 2014 - 02:48
2013ലെ ജോലിസ്ഥലത്തെ സ്ത്രീകള്‍ക്കെതിരായ ലൈംഗിക പീഡന നിരോധ നിയമത്തിന്‍െറ നാലും ഏഴും വകുപ്പുകള്‍ ഭരണഘടനാ വിര...

Tuesday, July 15, 2014 - 03:08
ലോകകപ്പ് ഉത്സവം കഴിഞ്ഞു. ഒരു മാസം ഭൂഗോളത്തെ ഒരു കാല്‍പന്താക്കി  മാറ്റിയ ലോകകപ്പ് ഫുട്ബാള്‍ മത്സരം ബ്രസീല...
Sunday, July 13, 2014 - 23:19
സ്ഥാനമേറ്റെടുത്ത ശേഷമുള്ള സുപ്രധാനമായ വിദേശയാത്രയിലാണ് പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി. ബ്രസീല്‍, റഷ്യ, ഇന്ത്യ, ചൈന, ദക...

Saturday, July 12, 2014 - 02:56
പതിവുപോലെതന്നെ ഇസ്രായേല്‍ അതിന്‍െറ സഹജമായ ക്രൂരതയുടെ സര്‍വഭാവങ്ങളും ഗസ്സക്കുമേല്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ചു...
Friday, July 11, 2014 - 03:00
‘കണ്ണടച്ച് കേട്ടു നോക്കൂ; നിങ്ങള്‍ക്ക് ചിദംബരത്തിന്‍െറ ശബ്ദം കേള്‍ക്കാം’ - നരേന്ദ്ര മോദി സര്...