12:30:26
28 Aug 2014
Thursday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Opinion > Editorial
Top Story in Kerala

മദ്യനയം: നിയമനിര്‍മാണത്തിലൂടെഇച്ഛാശക്തി കാണിക്കട്ടെ

പടിപടിയായുള്ള നിയന്ത്രണങ്ങളിലൂടെ 10 വര്‍ഷംകൊണ്ട് പൂര്‍ണമദ്യനിരോധം എന്ന ലക്ഷ്യം നേടാനുള്ള തീരുമാനത്തിന്‍െറ ക്രെഡിറ്റ് സ്വന്തമാക്കാന്‍ ഭരണ-രാഷ്ട്രീയതലങ്ങളില്‍ മത്സരം കൊടുമ്പിര ...
Wednesday, August 27, 2014 - 01:39
ബി.ജെ.പിക്ക് ഐതിഹാസിക വിജയവും കോണ്‍ഗ്രസ് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള മതേതര കക്ഷികള്‍ക്ക് ചരിത്രപരാജയവും സമ്മാനിച്ച 16ാം...
Tuesday, August 26, 2014 - 01:51
പുസ്തകമെന്നു കേള്‍ക്കുമ്പോഴേക്കും ഞെട്ടുന്ന പരുവത്തിലാണിന്ന് കോണ്‍ഗ്രസ്. മുന്‍ വിദേശകാര്യമന്ത്രി നട്വര്...

Monday, August 25, 2014 - 02:48
ഉഭയകക്ഷി സെക്രട്ടറിതല ചര്‍ച്ച ഇന്ത്യ റദ്ദാക്കിയതിനു പിന്നാലെ ജമ്മു-കശ്മീരിലെ അതിര്‍ത്തിയില്‍ പാകിസ്താന്‍...
Saturday, August 23, 2014 - 03:09
ആളോഹരി മദ്യോപഭോഗത്തില്‍ രാജ്യത്ത് ഒന്നാംസ്ഥാനത്തു നില്‍ക്കുന്ന കേരളത്തെ പത്തുവര്‍ഷത്തിനകം പൂര്‍ണമായി...

Friday, August 22, 2014 - 02:46
‘സ്വപ്നങ്ങളും മോഹങ്ങളുമുള്ള ഒരു സാധാരണ സ്ത്രീയാണ് ഞാന്‍. ഭക്ഷണം കഴിക്കാന്‍ എനിക്ക് ആഗ്രഹമില്ലാഞ്ഞിട്ടല്ല....
Thursday, August 21, 2014 - 03:02
ഇതര സംസ്ഥാനങ്ങളെ അപേക്ഷിച്ച് കേരളം കൈവരിച്ച സാമൂഹികവും വിദ്യാഭ്യാസപരവുമായ ഒൗന്നത്യത്തിനു പിന്നില്‍ നമ്മുടെ സര്‍വ...

Wednesday, August 20, 2014 - 02:49
പ്രധാനമന്ത്രി പദവിയിലെ തന്‍െറ സത്യപ്രതിജ്ഞാ ചടങ്ങിന് സാക്ഷിയാവാന്‍ പാകിസ്താന്‍ പ്രധാനമന്ത്രി നവാസ് ശരീഫിനെ ക...
Tuesday, August 19, 2014 - 02:51
ടെലികോം റെഗുലേറ്ററി അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യ (ട്രായ്) മാധ്യമരംഗത്ത് കുത്തകവത്കരണവും ദുരുപയോഗവും തടയുന്നതിനും ബഹുത്വവും തു...

Monday, August 18, 2014 - 02:48
പാരമ്പര്യശൈലിയില്‍നിന്നു വേറിട്ടാണ് പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി ആദ്യ സ്വാതന്ത്ര്യദിന ചടങ്ങിന് ഡല്‍ഹി ചെങ്കോട്ട...
Friday, August 15, 2014 - 02:27
89 വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്കുമുമ്പ്, 1925 ഡിസംബര്‍ 26ന് രൂപവത്കൃതമായ, ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും പഴക്കമുള്ള കമ്യൂണിസ്റ്റ് പ്രസ്...

Thursday, August 14, 2014 - 02:47
കഴിഞ്ഞ എട്ടു വര്‍ഷമായി ഇറാഖ് പ്രധാനമന്ത്രിയായി തുടരുന്ന നൂരി കമാല്‍ അല്‍മാലികിയെ തല്‍സ്ഥാനത്തുനിന്ന് മാറ...
Wednesday, August 13, 2014 - 02:56
ഇംഗ്ളണ്ടിലെ ആളുകളെ ഇംഗ്ളീഷുകാരെന്നും ജര്‍മനിക്കാരെ ജര്‍മന്‍സ് എന്നും യു.എസ്.എയിലുള്ളവരെ അമേരിക്കക്കാരെന്നും...

Tuesday, August 12, 2014 - 02:47
സ്വാതന്ത്ര്യദിനം അടുത്തുകൊണ്ടിരിക്കെ ഭാരത് രത്ന ആര്‍ക്കൊക്കെ കൊടുക്കണം എന്നതായിരിക്കുന്നു ഇന്ത്യാ മഹാരാജ്യത്തിന്...
Monday, August 11, 2014 - 02:55
ഇന്ത്യ ഒരു മതേതര രാജ്യമാണെന്നും രാജ്യത്തെ പൗരന്മാരുടെ ചൊല്ലും ചെയ്തിയും ഈ മതേതര ഘടനയെ ശക്തിപ്പെടുത്താനാവണമെന്നും അനിഷ്ട...

Saturday, August 9, 2014 - 02:30
സര്‍ക്കാറിനും ജനങ്ങള്‍ക്കും ബാധ്യതയായ കെ.എസ്.ആര്‍.ടി.സി അടച്ചുപൂട്ടിക്കൂടേ എന്ന് നേരത്തേ ചോദിച്ച കേരള ഹൈകോ...
Friday, August 8, 2014 - 03:00
ലോകത്തെങ്ങുമുള്ള മനുഷ്യസ്നേഹികളുടെ മനസ്സില്‍ ആശ്വാസം കോരിയിട്ടുകൊണ്ടാണ് ഗസ്സക്കുമേല്‍ ഇസ്രായേല്‍ നടത്തിക്...