12:30:26
17 Sep 2014
Wednesday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Politics
Top Story in Kerala

മോദി തരംഗത്തിന് അറുതി

ന്യൂഡല്‍ഹി: ബി.ജെ.പിയെ ഒറ്റക്ക് അധികാരത്തിലത്തെിച്ച മോദിതരംഗം കെട്ടടങ്ങുകയാണോ..? ബി.ജെ.പിക്ക് കനത്ത നഷ്ടം സംഭവിച്ച ഉപതെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലം അങ്ങനെയാണ് വിലയിരുത്തപ്പെടുന്നത്. പാര്‍ലമെന ...
Tuesday, September 16, 2014 - 03:00
തിരുവനന്തപുരം: ബാര്‍ വിഷയത്തില്‍ സര്‍ക്കാറിനെ മുള്‍മുനയില്‍ നിര്‍ത്തിയ കെ.പി.സി.സി പ്രസിഡന്‍...
Friday, September 12, 2014 - 18:00
ന്യൂഡല്‍ഹി: സി.പി.എമ്മിന്‍െറ 21ാമത് പാര്‍ട്ടി കോണ്‍ഗ്രസ് 2015 ഏപ്രില്‍ 14 മുതല്‍ 19 വരെ നടക്കും...

Thursday, September 11, 2014 - 19:33
തിരുവനന്തപുരം: മദ്യനയം ധിറുതിപിടിച്ച് നടപ്പാക്കിയതിനെതിരെ യു.ഡി.എഫ് യോഗത്തില്‍ വിമര്‍ശം. ബിയര്‍, വൈന്‍...
Wednesday, September 10, 2014 - 02:58
കാസര്‍കോട്: ജില്ലയില്‍ സി.പി.എമ്മിനെ പിടിച്ചുലച്ച ബേഡകം വിഭാഗീയതയെ തുടര്‍ന്ന് ജില്ലാ നേതൃത്വത്തില്‍ പുത...

Saturday, September 6, 2014 - 18:44
ന്യൂഡല്‍ഹി: സര്‍ക്കാര്‍ രൂപവത്കരിക്കാന്‍ ഡല്‍ഹി നിയമസഭയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഒറ്റക്കക്ഷിയായ ബി.ജെ.പിയെ ക്...
Friday, September 5, 2014 - 19:19
തിരുവനന്തപുരം: സുപ്രീംകോടതി മുന്‍ ചീഫ് ജസ്റ്റിസ് പി. സദാശിവം സംസ്ഥാന ഗവര്‍ണറായി  ചുമതലയേറ്റു. വെള്ളിയാഴ്ച...

Tuesday, September 2, 2014 - 17:52
തിരുവനന്തപുരം: ഡിസംബര്‍ ഒന്ന് മുതല്‍ ടൂറിസം വകുപ്പ് സംസ്ഥാനത്ത് സംഘടിപ്പിക്കുന്ന ഗ്രാന്‍ഡ് കേരള ഷോപ്പിങ് ഫെ...
Sunday, August 31, 2014 - 22:26
തിരുവനന്തപുരം: ബി.ജെ.പി ദേശീയ നേതൃത്വത്തിനെ വെല്ലുവിളിച്ച് സംസ്ഥാന ഘടകത്തില്‍ വിമതര്‍ രംഗത്ത്. അഖിലേന്ത്യാ പ്രസി...

Sunday, August 31, 2014 - 02:46
ന്യൂഡല്‍ഹി: മദ്യനയവും ടൈറ്റാനിയം അഴിമതിക്കേസും കൂടിക്കുഴഞ്ഞ കേരളത്തിലെ രാഷ്ട്രീയാന്തരീക്ഷത്തില്‍ സ്വന്തം നിലപാട്...
Saturday, August 30, 2014 - 05:21
ന്യൂഡല്‍ഹി: എ.എ.പി നേതാവ് കുമാര്‍ ബിശ്വാസിനെ ചാക്കിട്ടു പിടിക്കാന്‍ ബി.ജെ.പി നീക്കം നടത്തുന്നതായി എ.എ.പിയുടെ...

Wednesday, August 27, 2014 - 02:21
തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തിലെ മുന്നണി സംവിധാനത്തെ വെല്ലുവിളിച്ച് മറ്റൊരു മുന്നണി കെട്ടിപ്പടുക്കുന്നതിലുപരി പാര്‍ട്ടിയെന...
Monday, August 25, 2014 - 19:59
തിരുവനന്തപുരം: ബാര്‍ വിഷയത്തില്‍ കോണ്‍ഗ്രസില്‍ നുരഞ്ഞുപൊങ്ങിയ വിവാദം അടങ്ങുന്നില്ല. സെക്രട്ടേറിയറ്റിന്...

Monday, August 25, 2014 - 19:05
ന്യൂഡല്‍ഹി: ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ബി.ജെ.പി വിജയക്കൊടി നാട്ടിയ ബിഹാറിലെ ഉപതെരഞ്ഞെടുപ്പു ഫലം പ്രാദേശിക-മതേതര...
Monday, August 25, 2014 - 03:31
തിരുവനന്തപുരം: ബാര്‍ വിഷയത്തില്‍ എ, ഐ ഗ്രൂപ്പുകളെ ഒന്നിച്ച് നേരിടേണ്ട സ്ഥിതിയിലായതോടെ കെ.പി.സി.സി പ്രസിഡന്‍...

Friday, August 22, 2014 - 19:55
തിരുവനന്തപുരം: ബാറിന്‍െറ പേരില്‍ സംസ്ഥാന കോണ്‍ഗ്രസില്‍ മാസങ്ങളായി തുടരുന്ന വിവാദത്തിന് പരിഹാരമായെങ്കിലു...
Thursday, August 21, 2014 - 19:17
തിരുവനന്തപുരം: നിലവാരമില്ലാത്ത ബാറുകളുടെ കാര്യത്തില്‍ കെ.പി.സി.സി പ്രസിഡന്‍റ് വി.എം. സുധീരന്‍ കൈക്കൊണ്ട അചഞ...