12:30:26
25 Oct 2014
Saturday
Facebook
Google Plus
Twitter
Rssfeed
Politics
Top Story in Kerala

മഹാരാഷ്ട്ര മുഖ്യമന്ത്രിപദം: ഗഡ്കരിയുടെ നീക്കം വിശ്വസ്തനു വേണ്ടി

മുംബൈ: മഹാരാഷ്ട്ര മുഖ്യമന്ത്രിപദത്തിലേക്ക് കേന്ദ്ര ഗതാഗത മന്ത്രിയും മുന്‍ ബി.ജെ.പി ദേശീയാധ്യക്ഷനുമായ നിതിന്‍ ഗഡ്്കരി ചൂണ്ടയെറിഞ്ഞത് വലംകൈയായ സുധീര്‍ മുങ്കന്‍തിവാറിന് വേണ്ടി. നാഗ്പൂ ...
Monday, October 20, 2014 - 18:07
ന്യൂഡല്‍ഹി: മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ അ ധികാരമേല്‍ക്കാന്‍ പോവുന്ന ബി.ജെ.പിക്ക് എന്‍.സി.പി നിരുപാധിക പിന്തുണ വ...
Thursday, October 16, 2014 - 18:45
ന്യൂഡല്‍ഹി: മഹാരാഷ്ട്ര, ഹരിയാന നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പുകള്‍ വോട്ടെടുപ്പുഘട്ടം പിന്നിട്ടപ്പോള്‍ ബി.ജെ.പി ആവേശത...

Monday, October 13, 2014 - 19:29
തിരുവനന്തപുരം: ശശി തരൂരിനെതിരെ അച്ചടക്കനടപടിയെടുത്ത എ.ഐ.സി.സി തീരുമാനം സംസ്ഥാന കോണ്‍ഗ്രസ് നേതൃത്വത്തിന്‍െറ ഉറച്...
Sunday, October 12, 2014 - 18:54
തിരുവനന്തപുരം: ആലപ്പുഴ കഞ്ഞിക്കുഴിയിലെ പി. കൃഷ്ണപിള്ള സ്മാരകം തീവെച്ച സംഭവത്തില്‍ സി.പി.എം സംസ്ഥാന, ജില്ലാ നേതൃത്വങ്...

Sunday, October 5, 2014 - 07:25
മുംബൈ: കാല്‍നൂറ്റാണ്ട് ബി.ജെ.പി  സഖ്യ കക്ഷിയായിരുന്ന ശിവസേനയെ നോവിക്കാതെയും  കോണ്‍ഗ്രസ് -എന്‍. സ...
Saturday, October 4, 2014 - 02:16
മുംബൈ: ആര്‍.പി.ഐ (എ) അധ്യക്ഷന്‍ രാംദാസ് അത്താവ്ലെ ബി.ജെ.പിക്കൊപ്പം പോയതോടെ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ദലിത് വോട്ട് ബാങ്ക...

Friday, October 3, 2014 - 18:49
തിരുവനന്തപുരം: ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ അഞ്ച് മണ്ഡലങ്ങളിലെ തോല്‍വി പരിശോധിച്ചപ്പോള്‍ സംഘടനാപരമായ കുറവുകള...
Friday, October 3, 2014 - 07:05
തിരുവനന്തപുരം: ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ചിലര്‍ ജാതിമത വികാരം ആളിക്കത്തിച്ചതായി സി.പി.എം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി പിണറ...

Wednesday, October 1, 2014 - 00:36
കോയമ്പത്തൂര്‍: അണ്ണാ ഡി.എം.കെ ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ജയലളിതക്കെതിരായ കോടതിവിധിയുടെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ ഡി.എം.കെ നേ...
Saturday, September 27, 2014 - 19:27
ചെന്നൈ: എതിരാളികളില്ലാതെ കുതിച്ചു പാഞ്ഞ ജയലളിതയുടെ രാഷ്ട്രീയ പടക്കുതിര ഇന്ത്യന്‍ നീതിന്യായ സംവിധാനത്തിന് മുന്നില്...

Saturday, September 20, 2014 - 03:30
മുംബൈ: മഹാരാഷ്ട്രയില്‍ സീറ്റു വിഭജനത്തെ ചൊല്ലിയുള്ള തര്‍ക്കത്തില്‍ ബി.ജെ.പിക്ക് വഴങ്ങുന്നതിനെക്കാള്‍ ശി...
Tuesday, September 16, 2014 - 19:56
ന്യൂഡല്‍ഹി: ബി.ജെ.പിയെ ഒറ്റക്ക് അധികാരത്തിലത്തെിച്ച മോദിതരംഗം കെട്ടടങ്ങുകയാണോ..?  ബി.ജെ.പിക്ക് കനത്ത നഷ്ടം സം...

Tuesday, September 16, 2014 - 03:00
തിരുവനന്തപുരം: ബാര്‍ വിഷയത്തില്‍ സര്‍ക്കാറിനെ മുള്‍മുനയില്‍ നിര്‍ത്തിയ കെ.പി.സി.സി പ്രസിഡന്‍...
Friday, September 12, 2014 - 18:00
ന്യൂഡല്‍ഹി: സി.പി.എമ്മിന്‍െറ 21ാമത് പാര്‍ട്ടി കോണ്‍ഗ്രസ് 2015 ഏപ്രില്‍ 14 മുതല്‍ 19 വരെ നടക്കും...

Thursday, September 11, 2014 - 19:33
തിരുവനന്തപുരം: മദ്യനയം ധിറുതിപിടിച്ച് നടപ്പാക്കിയതിനെതിരെ യു.ഡി.എഫ് യോഗത്തില്‍ വിമര്‍ശം. ബിയര്‍, വൈന്‍...
Wednesday, September 10, 2014 - 02:58
കാസര്‍കോട്: ജില്ലയില്‍ സി.പി.എമ്മിനെ പിടിച്ചുലച്ച ബേഡകം വിഭാഗീയതയെ തുടര്‍ന്ന് ജില്ലാ നേതൃത്വത്തില്‍ പുത...